ช่วยแนะนำวิธีเลือก คลินิกเสริมจมูก หน่อยครับ มีวิธีการดูอย่างไร?

เริ่มโดย Kardos, มี.ค. 04, 2019, 03:30 am

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Kardos

ดูในเน็ตรีวิวเสริมจมูกเว็บไหนก็ดี ถูกใจไม่หมดครับจมูกสวยหมดเลยไม่รู้จะเลือกที่ไหนดี เพื่อนๆตัดสินใจกันอย่างไรครับช่วยแนะนำหน่อย? ส่วนตัวเป็นคนไม่มีความรู้เรื่องการดูความน่าเชื่อถือของคลีนิกเลยอยากสอบถามเพื่อนๆ ;D  ;D

Dynadin

คิดว่าถ้าคลินิกมีหน้าร้านอยู่จริงก็คงหน้าเชื่อถือในระดับหนึ่งแหละ  ;)  แต่ก็นะยังไงก็กังวลอยู่ดี

Owen

ส่วนตัวจะเลือกคลินิกเสริมจมูกที่ใช้วัสดุนำเข้าจากต่างประเทศ มีศะลยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญประจำคลินิก และที่สำคัญต้องมีประสบการณ์ยาวนาน  :D  :D  หน้าร้านสำคัญก็จริง แต่ผลงานสำคัญกว่าที่สำคัญอย่าโอนเงินจนกว่าจะได้ปรึกษาแพทย์

Morgan